

MKATABA WA HUDUMA KWA WATEJA

Katika Halmashauri ya Kitaifa ya Kupambana na Matumizi Mabaya ya Pombe na Dawa za Kulevya, tumejitolea kukuhudumia kwa heshima, uaminifu na uadilifu. Hili ndilo ahadi letu.

HUDUMA/BIDHAA	MAHITAJI YA KUPATA HUDUMA/BIDHAA	GHARAMA ZA HUDUMA AU BIDHAA	RATIBA YA WAKATI MUDA
Kuhudumia wateja	Uadilifu na heshima	Bure	Ndani ya dakika saba
Kuuliza swali	Tumia vituo vinavyostahili- Ziara ya kibinafsi	Bure	Ndani ya dakika saba
	Piga simu nambari 020-2721997	Bure	Kufikia mlio wa tatu
	Barua pepe info@nacada.go.ke	Bure	Kwa siku saba baada ya ombi
	Masanduku ya maoni	Bure	Kwa siku saba baada ya ombi
	Barua kupitia Afisa Mkuu Mtendaji	Bure	Kwa siku saba baada ya ombi
Vitabu na vifaa vya kuelimisha	Barua ya maombi	Bure	Kwa siku saba baada ya ombi
HUDUMA ZA TAARIFA			
Tovuti www.nacada.go.ke	Muunganisho wa mtandao	Bure	Papo hapo
Mitandao ya Kijamii	Muunganisho wa mtandao	Bure	Jibu kwa masaa 48 baada ya kupokea ombi
Kituo cha Rasimali za Kielimu	Hakuna	Bure	Jumatatu hadi jumaa kwa masaa za kazi
HUDUMA ZA KITAALAMU			
Utafiti kuhusu utumiaji mbaya wa pombe na dawa za kulevya	Barua ya maombi au pendekezo	Inategemea mahitaji na nafasi iliyoko. Kila jambo litashughulikiwa inavyostahili	Jumatatu hadi jumaa kwa masaa za kazi
Mafunzo maalum ya kudhibiti uraibu wa pombe na dawa za kulevya			
Ushauri na utungaji wa sera kazini kuhusu pombe na dawa za kulevya			
Ushauri kuhusu leseni ya vituo vya kurekebisha uraibu			
Kuhakikisha Utekelezaji wa Sheria za Uzuiaji wa Vileo, wa 2010 (ADCA, 2010)			
Kuhakiki na kutoa leseni kwa vituo vya kurekebisha uraibu			
Ushauri wa kimsingi unaohusu uraibu na maelezo kuhusu matibabu	Hakuna	Bure	Dakika 45 hadi saa 1
Mafunzo ya Kitaalamu kwa Wasomi wa Uraibu (Certification Training)	Barua ya maombi au pendekezo	Shilingi 25,000/- kila awamu	Majibu siku saba baada ya kupata ombi
Simu ya Msaada, 1192 (Hupatikana masaa 24)	Hakuna	Bure	Wakati huo huo*
Maombi ya Kazi	Hakuna	Bure	Kwa siku saba baada ya kupata ombi
Kutoa huduma na uuzaji bidhaa		Kulingana na Public Procurement & Disposal Act, 2005, and Regulations 2006	Kwa siku saba baada ya kupata ombi
Malipo ya bidhaa na huduma zilizotolewa	Kabithi hati ya malipo iliyotiwa sahihi	Kulingana na Public Procurement & Disposal Act, 2005, and Regulations 2006	Kwa siku saba baada ya kupata ombi

**Itategemea kupatikana kwa mshauri kukamilisha huduma kwa wateja waliotangula.*

Masaa za kazi: Jumatatu hadi jumaa, saa mbili asubuhi hadi saa kumi na mpia jioni

Iwapo bado hujaridhika, uliza uhudumiwe na msimamizi wake. Kwa maoni, malalamiko au mapendekezo, wasiliana nasi kupitia anwani zifwatazo.

Afisa Mkuu Mtendaji

NACADA
Jengo la NSSF, Block "A", 18th Floor
S.L.P. 10774 - 0100 Nairobi
Simu: 020-2721997, 2721993
Barua Pepe: info@nacada.go.ke
Tovuti: www.nacada.go.ke

Katibu Wa Tume/Afisa Mkuu Mtendaji

Tume Ya Utawala Wa Haki
Jengo la West End Towers Gorofa ya 2, Barabara ya Waiyaki
S.L.P. 20414 – 00200 Nairobi
Simu: +254 020 272 1997
Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke
Tovuti: www.ombudsman.go.ke

NACADA inajitahidi kutekeleza maadili yetu ya Taifa na kanuni za utawala katika hadhi ya binadamu, haki za binadamu, usawa, haki za kijamii na kushirikisha mashirika yasiyo ya ubaguzi na ulinzi wa wanyonge.