

MKATABA WA HUDUMA KWA WATEJA

Katika Halmashauri ya Kitaifa ya Kupambana na Matumizi Mabaya ya Pombe na Dawa za Kulevya, tumejitolea kukuhudumia kwa heshima, uaminifu na uadilifu. Hili ndilo ahadi letu.

HUDUMA/BIDHAA	MAHITAJI YA KUPATA HUDUMA/BIDHAA	GHARAMA ZA HUDUMA AU BIDHAA	RATIBA YA WAKATI MUDA
Kuhudumia wateja	Uadilifu na heshima	Bure	Ndani ya dakika saba
Huduma Za Taarifa Ziara ya kibinafsi - Ana kwa ana Kupitia simu rasmi (020-2721997) Barua kupitia Afisa Mkuu Mtendaji Masanduku ya maoni	Hakuna	Bure	Ndani ya dakika saba
	Hakuna	Bure	Kufikia mlio wa tatu
	Hakuna	Bure	Kwa siku saba baada ya ombi
	Hakuna	Bure	
Tovuti www.nacada.go.ke	Muunganisho wa mtandao	Bure	Papo hapo
Barua pepe info@nacada.go.ke	Muunganisho wa mtandao	Bure	Papo hapo
Mitandao ya Kijamii	Muunganisho wa mtandao	Bure	Jibu kwa masaa 48 baada ya kupokea ombi
Vitabu na vifaa vya kuelimisha	Barua ya maombi	Bure	Kwa siku saba baada ya ombi
Kituo cha Rasilmali za Kielimu	Hakuna	Bure	Jumatatu hadi ijumaa kwa masaa za kazi
Huduma Za Kitaalamu			
Utafiti kuhusu utumiaji mbaya wa pombe na dawa za kulevya	Barua ya maombi au pendekezo	Inategemea mahitaji na nafasi iliyoko. Kila jambo litashughulikiwa inavyostahili	Majibu siku saba baada ya kupata ombi. Huduma ni jumatatu hadi ijumaa kwa masaa za kazi.
Mafunzo maalum ya kudhibiti uraibu wa pombe na dawa za kulevya			
Ushauri na utungaji wa sera kazini kuhusu pombe na dawa za kulevya			
Ushauri kuhusu leseni ya vituo vya kurekebisha uraibu			
Leseni ya kununua vileo kutoka nchi za nje			
Kuhakikisha Utekelezaji wa Sheria za Uzuiaji wa Vileo, wa 2010 (ADCA, 2010)			
Kuhakiki na kutoa leseni kwa vituo vya kurekebisha uraibu			
Ushauri wa kimsingi unaohusu uraibu na maelezo kuhusu matibabu	Hakuna	Bure	Dakika 45 hadi saa 1
Mafunzo ya Kitaalamu kwa Wasomi wa Uraibu (Certification Training)	Barua ya maombi au pendekezo	Shilingi 25,000/- kila awamu	Majibu siku saba baada ya kupata ombi
Simu ya Msaada, 1192 (Hupatikana masaa 24)	Hakuna	Bure	Wakati huo huo*
Maombi ya Kazi	Hakuna	Bure	Kwa siku saba baada ya kupata ombi
Kutoa huduma ya uuzaji bidhaa	Hakuna	Kulingana na Public Procurement & Disposal Act, 2005, and Regulations 2006	Kwa siku saba baada ya kupata ombi
Malipo ya bidhaa na huduma zilizotolewa	Kabithi hati ya malipo iliyotiwa sahihi	Kulingana na Public Procurement & Disposal Act, 2005, and Regulations 2006	Kwa siku saba baada ya kupata ombi

**Itategemea Kupatikana kwa mshauri kukamilisha huduma kwa wateja waliotangulia.*

Iwapo bado hujaridhika, uliza uhudumiwe na msimamizi wake. Kwa maoni, malalamiko au mapendekezo, wasiliana nasi kupitia anwani zifwatazo.

AFISA MKUU MTENDAJI
Halmashauri Ya NACADA
 Jengo la NSSF, Block "A", Gorofa la18
 S.L.P. 10774 - 00100 Nairobi
 Simu: 020-2721997, 2721993
 Barua Pepe: info@nacada.go.ke /complaints@nacada.go.ke
 Tovuti: www.nacada.go.ke

KATIBU WA TUME/AFISA MKUU MTENDAJI
Tume Ya Utawala Wa Haki
 Gorofa ya 2, Jengo la West End, Barabara ya Waiyaki
 S.L.P. 20414 – 00200 Nairobi.
 Simu: +254 020 2270000, 2303000
 Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke
 Tovuti: www.ombudsman.go.ke

NACADA inajitahidi kutekeleza maadili yetu ya Taifa na kanuni za utawala katika hadhi ya binadamu, haki za binadamu, usawa, haki za kijamii na kushirikisha mashirika yasiyo ya ubaguzi na ulinzi wa wanyonge.

www.nacada.go.ke | [@NACADAKenya](#) | [NACADA](#)

